• shafi_kai_bg

Ta yaya injunan injuna masu saurin gudu zasu iya haɓaka babban gudu?

Yanke-sauri mai girma, don kiyaye ainihin adadin abinci kowane haƙori, tare da haɓaka saurin igiya, ƙimar ciyarwar kuma ta ƙaru sosai.A halin yanzu, babban saurin yankan ciyarwar abinci ya kasance mai girma kamar 50m / min ~ 120m / min, don cimmawa da sarrafa daidaitaccen ƙimar abinci na irin wannan jagorar kayan aikin injin, dunƙule ball, tsarin servo, tsarin tebur da sauran sabbin buƙatu.Haka kuma, saboda gabaɗaya ɗan gajeren bugun motsi na linzamin kwamfuta akan kayan aikin injin, kayan aikin injin injina mai sauri don cimma haɓakar ciyarwa mafi girma da raguwa don yin hankali.Domin daidaitawa da buƙatun motsi na ciyar da abinci mai sauri, ana amfani da injunan injina masu sauri a cikin matakan masu zuwa:

(1) don rage girman nauyin tebur amma ba tare da asarar tauri ba, tsarin ciyarwa mai sauri yakan yi amfani da kayan haɗin fiber na carbon fiber ƙarfafa;

(2) An haɓaka tsarin servo mai saurin ciyarwa don dijital, mai hankali da software, kayan aikin yankan na'ura mai sauri sun fara amfani da duk-dijital AC servo motor da fasahar sarrafawa;

(3) injin ciyar da abinci mai sauri ta amfani da ƙaramin farar babban girman babban ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa, manufar ita ce samun saurin ciyarwa mafi girma da haɓakar ciyarwa da ragewa ba tare da rage daidaiton wurin ba;

(4) amfani da sabon jagorar mirgina madaidaiciya, jagorar mirgina madaidaiciya a cikin ƙwallon ƙwallon da jagorar ƙarfe tsakanin wurin tuntuɓar yana da ƙanƙanta sosai, ƙimar juzu'arta kusan 1/20 ne kawai na jagorar ramin, da kuma amfani da jagorar mirgina madaidaiciya. , "ja jiki" sabon abu na iya rage ƙwarai;

(5) don haɓaka saurin ciyarwa, ƙarin ci gaba, ƙarin injin linzamin kwamfuta mai saurin sauri an haɓaka.Motar linzamin kwamfuta tana kawar da izinin tsarin tuƙi na inji, nakasar roba da sauran matsaloli, rage jujjuyawar watsawa, kusan babu koma baya.Motoci masu layi suna da manyan haɓakawa da haɓaka haɓakawa, haɓakawa har zuwa 2g, 10 zuwa sau 20 don tuƙi na gargajiya, ƙimar ciyarwa na gargajiya 4 zuwa sau 5, yin amfani da tuƙin motar linzamin kwamfuta, tare da yanki na juzu'i, mai sauƙin samarwa. motsi mai sauri, tsarin injiniya baya buƙatar kulawa da sauran fa'idodin bayyane.


Lokacin aikawa: Yuli-22-2021